Danh sách một số doanh nghiệp Marốc chuyên nhập khẩu hàng dệt may



tải về 59.58 Kb.
Chuyển đổi dữ liệu07.01.2018
Kích59.58 Kb.
Danh sách một số doanh nghiệp Marốc chuyên nhập khẩu hàng dệt may


TT

Tên doanh nghiệp

Địa chỉ

Điện thoại

Fax

Email

1

Mayapull

Route 1077 par route d’El Jadida Z.i. Km 9, Rte Al Jamiaa, quartier Li - Casablanca

00212 522.93.15.06

00212 522.90.10.20

mayapull@iam.net.ma

2

Minotex s.a.r.l

361 Bd. Oued Sebou (hay El Oulfa) - Casablanca

00212522.90.03.38

00212522.90.03.37

Ouf.farid@minotex.com

3

Soacotex

Lot. Douma (Sidi Moumen), grp.4 rue 7n°139-140 - Casablanca

00212522.71.91.79

002125 22.70.93.76

soacotex@menara.ma

4

Confex s.a

Z. ind. BenM’Sik Sidi Othman, lot 109, rue 3 - Casablanca

00212 522.70.00.20

00212 522.70.00.49

confex@iam.net.ma

5

Alcovet s.a.r.l

42 Rue des Asphodèles - Casablanca

002125 22.23.14.19

00212 522.25.41.20




6

Cicotex

10 Rue Jillali Ghafiri - Casablanca

002125 22.35.54.25

00 212 522.35.29.88

cicotex@wanadoo.net.ma

7

Aryan’s s.a.r.l

Bd. Chefchaouni km10lot.Zakia, Ain Sebaa - Casablanca

00 212 522.66.79.40

00 212 522.35.87.27

aryans@aryans.co.ma

8

Oskay s.a

Hay Moulay Abdallah (Ain Chok), rue 60 n°78 - Casablanca

00 2125 22.21.51.65

00 212 522.21.76.38

oskay@oskay.co.ma

9

Vetwear s.a.r.l

4 Rue Jillali Ghafiri, Ain Sebaa - Casablanca

00 2125 22.34.20.87

00 212 522.34.20.89

vetwear@wanadoopro.ma

10

Burda s.a.r.l

21 Rue El Khouzama – ex Saint Loubes - Casablanca

002125 22.80.69.50

002125 22.81.28.35

burda@burda.co.ma

11

Capfi

193 Bd LBN Tachfine , Residence Alahfad , 20310 Casablanca

00212 522 40 73 72

212 522 40 04 38



212 522 40 61 79

capfi@menara.com

12

Accor Gestion Ma roc

Lotiss . La Colline II n° 33 , Route de Nouaceur 2 étage Sidi Maarouf 20270 Casablanca

212 5 22 97 78 00

212 522 97 48 99

Accueil_agm@accor.com

www.accor.com

13

Promamec

10 Rue Ahmed Kadmiri – Ex Albert Samain 20390 Casablanca

212 522 23 24 11

212 522 23 25 42

contacter@promamec.com

www.promamec.com

14

Ogin

21 Bd de la Gironde 20500 Casablanca

212 522 45 17 27

212 522 45 17 28

ogin@menara.com

15

Santis

Route de Médiouna km 9 20480 Casablanca

212 522 23 74 16

212 522 23 68 57

santis@santis-co.com

www.santis-co.com

16

Alvart et Cie

82 Rue Pierre Parent 20110 Casablanca

212 522 31 95 51

212 522 30 90 01

alvartetcie@menara.ma

17

Martal s.a.r.l

6 Rue Moussa El Kadim – Ex Beaune , Bourgogne 20050 , Casablnaca

212 522 22 35 40

212 522 22 46 52



212 522 27 36 43

Martal80@msn.com

18

Clinica

6 Rue du Koweit –ex Caporal Gastous 2 étage 20090 Casablanca

212 522 31 95 86

212 522 31 98 22

clinica@menara.ma

19

APTEC

7 rue Ibn Habous, Casablanca, 20100 Maroc

+ 212 522 25 43 91

2126.61.425.331



+2125.22.254.381

salim.larhrib@aptec.ma


20

FERROCHEM

260 lotiss. Mandarona, Sidi Maârouf, Casablanca, Maroc

212 522 32 12 71

212.522.32.15.10

ferrochem@menara.ma


21

Rony’s s.a.r.l

Lotiss . Lina , lot 341&342 Sidi Maarouf 20280 Casablanca

212 522 97 34 77

212 522 97 34 79

ronys@wanadoo.net.ma

22

ETS Benchaib s.a

Rue du Soldat Raphael Mariscal 20230 Casablanca

212 522 61 82 49

212 522 62 02 78

benchaib@benchaib.net

www.benchaib.ma

23

Confection Sabrina s.a.r.l

Lot Elhamra Rue 9 N° 14 Hay Chrifa 20480 Casablanca

212 522 87 34 70

212 522 87 32 14

sabra@menara.ma

24

Sodimarep

382 Rue Mostapha El Maari 20140 Casablanca

212 522 26 12 46

212 522 26 12 46

sodimarep@wanadoo.net.ma

25


Kettara

110 , Rue Moussa lbn , Noussair 20000

Casablanca



212 522 20 25 64

212 522 22 07 35

kettara@menara.ma

26

Rodesma Textil –Décor s.a.r.l

6 Rd Pt des Sports 20050 Casablanca

212 522 29 72 94

212 522 29 72 93

Rodesma-textile@casanet.net.ma

27

Intraviss Maroc

85 Rue Rabia , El Adaouya-ex Audenge 20500 Casablanca

212 522 30 88 83

212 522 30 88 94



212 522 30 86 80

intraviss@menara.ma

28

Robitex s.a.r.l

Route Zenata km 10600 20590 Casablanca

212 522 35 09 76

212 522 35 09 80



212 522 35 65 69

k.badia@robitex.com

29

Wego

223 Bd Abdelmoumen 20360 Casablnaca

212 522 48 15 12/13

212 522 48 15 07

wego@menara.net.ma

30

Confection Sports-Tex

Hay Arsalane , Rue 7 N° 79 20320 Casablanca

212 522 62 10 75

212 522 61 83 60

sportstex@sportstex.ma

Thương vụ Việt Nam tại Ma rốc



Tháng 3/2012


Cơ sở dữ liệu được bảo vệ bởi bản quyền ©hocday.com 2016
được sử dụng cho việc quản lý

    Quê hương